วันจันทร์ที่ 21 มิถุนายน 2564
คืนวันศุกร์ 11 มิ.ย.
คืนวันเสาร์ 12 มิ.ย.
คืนวันอาทิตย์ 13 มิ.ย.
คืนวันจันทร์ 14 มิ.ย.
คืนวันอังคาร 15 มิ.ย.
คืนวันพุธ 16 มิ.ย.
คืนวันพฤหัสบดี 17 มิ.ย.
คืนวันศุกร์ 18 มิ.ย.
คืนวันเสาร์ 19 มิ.ย.
คืนวันอาทิตย์ 20 มิ.ย.
คืนวันจันทร์ 21 มิ.ย.
คืนวันอังคาร 22 มิ.ย.
คืนวันพุธ 23 มิ.ย.
ตุรกี
02:00 น.
อิตาลี
เวลส์
20:00 น.
สวิตเซอร์แลนด์
เดนมาร์ก
23:00 น.
ฟินแลนด์
เบลเยียม
02:00 น.
รัสเซีย
อังกฤษ
20:00 น.
โครเอเชีย
ออสเตรีย
23:00 น.
นอร์ธ มาซิโดเนีย
เนเธอร์แลนด์
02:00 น.
ยูเครน
สกอตแลนด์
20:00 น.
สาธารณรัฐเช็ก
โปแลนด์
23:00 น.
สโลวาเกีย
สเปน
02:00 น.
สวีเดน
ฮังการี
23:00 น.
โปรตุเกส
ฝรั่งเศส
02:00 น.
เยอรมนี
ฟินแลนด์
20:00 น.
รัสเซีย
ตุรกี
23:00 น.
เวลส์
อิตาลี
02:00 น.
สวิตเซอร์แลนด์
ยูเครน
20:00 น.
นอร์ธ มาซิโดเนีย
เดนมาร์ก
23:00 น.
เบลเยียม
เนเธอร์แลนด์
02:00 น.
ออสเตรีย
สวีเดน
20:00 น.
สโลวาเกีย
โครเอเชีย
23:00 น.
สาธารณรัฐเช็ก
อังกฤษ
02:00 น.
สกอตแลนด์
ฮังการี
20:00 น.
ฝรั่งเศส
โปรตุเกส
23:00 น.
เยอรมนี
สเปน
02:00 น.
โปแลนด์
อิตาลี
23:00 น.
เวลส์
สวิตเซอร์แลนด์
23:00 น.
ตุรกี
ยูเครน
23:00 น.
ออสเตรีย
นอร์ธ มาซิโดเนีย
23:00 น.
เนเธอร์แลนด์
รัสเซีย
02:00 น.
เดนมาร์ก
ฟินแลนด์
02:00 น.
เบลเยียม
โครเอเชีย
02:00 น.
สกอตแลนด์
สาธารณรัฐเช็ก
02:00 น.
อังกฤษ
สวีเดน
23:00 น.
โปแลนด์
สโลวาเกีย
23:00 น.
สเปน
โปรตุเกส
02:00 น.
ฝรั่งเศส
เยอรมนี
02:00 น.
ฮังการี
ศุกร์ 11 มิ.ย.
เสาร์ 12 มิ.ย.
อาทิตย์ 13 มิ.ย.
จันทร์ 14 มิ.ย.
อังคาร 15 มิ.ย.
พุธ 16 มิ.ย.
พฤหัสบดี 17 มิ.ย.
ศุกร์ 18 มิ.ย.
เสาร์ 19 มิ.ย.
อาทิตย์ 20 มิ.ย.
ตุรกี
0-3
อิตาลี
เวลส์
1-1
สวิตเซอร์แลนด์
เดนมาร์ก
0-1
ฟินแลนด์
เบลเยียม
3-0
รัสเซีย
อังกฤษ
1-0
โครเอเชีย
ออสเตรีย
3-1
นอร์ธ มาซิโดเนีย
เนเธอร์แลนด์
3-2
ยูเครน
สกอตแลนด์
0-2
สาธารณรัฐเช็ก
โปแลนด์
1-2
สโลวาเกีย
สเปน
0-0
สวีเดน
ฮังการี
0-3
โปรตุเกส
ฝรั่งเศส
1-0
เยอรมนี
ฟินแลนด์
0-1
รัสเซีย
ตุรกี
0-2
เวลส์
อิตาลี
3-0
สวิตเซอร์แลนด์
ยูเครน
2-1
นอร์ธ มาซิโดเนีย
เดนมาร์ก
1-2
เบลเยียม
เนเธอร์แลนด์
2-0
ออสเตรีย
สวีเดน
1-0
สโลวาเกีย
โครเอเชีย
1-1
สาธารณรัฐเช็ก
อังกฤษ
0-0
สกอตแลนด์
ฮังการี
1-1
ฝรั่งเศส
โปรตุเกส
2-4
เยอรมนี
สเปน
1-1
โปแลนด์
อิตาลี
1-0
เวลส์
สวิตเซอร์แลนด์
3-1
ตุรกี
Group A
แข่ง
ชนะ
เสมอ
แพ้
คะแนน
1. อิตาลี
3
3
0
0
9
2. เวลส์
3
1
1
1
4
3. สวิตเซอร์แลนด์
3
1
1
1
4
4. ตุรกี
3
0
0
3
0
Group B
แข่ง
ชนะ
เสมอ
แพ้
คะแนน
1. เบลเยียม
2
2
0
0
6
2. รัสเซีย
2
1
0
1
3
3. ฟินแลนด์
2
1
0
1
3
4. เดนมาร์ก
2
0
0
2
0
Group C
แข่ง
ชนะ
เสมอ
แพ้
คะแนน
1. เนเธอร์แลนด์
2
2
0
0
6
2. ยูเครน
2
1
0
1
3
3. ออสเตรีย
2
1
0
1
3
4. นอร์ธ มาซิโดเนีย
2
0
0
2
0
Group D
แข่ง
ชนะ
เสมอ
แพ้
คะแนน
1. สาธารณรัฐเช็ก
2
1
1
0
4
2. อังกฤษ
2
1
1
0
4
3. โครเอเชีย
2
0
1
1
1
4. สกอตแลนด์
2
0
1
1
1
Group E
แข่ง
ชนะ
เสมอ
แพ้
คะแนน
1. สวีเดน
2
1
1
0
4
2. สโลวาเกีย
2
1
0
1
3
3. สเปน
2
0
2
0
2
4. โปแลนด์
2
0
1
1
1
Group F
แข่ง
ชนะ
เสมอ
แพ้
คะแนน
1. ฝรั่งเศส
2
1
1
0
4
2. เยอรมนี
2
1
0
1
3
3. โปรตุเกส
2
1
0
1
3
4. ฮังการี
2
0
1
1
1